tutumie barua pepe
club@thegeniusfoundation.org
piga simu sasa

+256 (751) 948 992, +256 (774) 604 736

Matatizo Waonyeshe Genius; Mafanikio huificha.

Katika Ufalme wa Mungu, hupata wasio na dhamiri: tunapaswa kuelewa kwamba maisha yetu na mali ni zawadi kutoka kwa Mungu. Hakuna mmoja wetu ni mmiliki kabisa wa utajiri; sisi ni wadhamini tu au watendaji. Kupokea kwetu kutoka kwa Kristo ni ili tufanye kazi kwa ajili yake.                                      Kwa uaminifu wa Klabu ya Genius, tunasikiliza sauti ya Bwana na Mwokozi wetu anatuita kwa Tume Kuu.

Sisi mara nyingine tena mwaka huu tunahesabiwa kwa wema katika roho zetu, kwa kukubali kwamba Mungu atatuelekeza kila wakati kwenye maisha ya mwingine kwa ajili ya kusudi lake na faida yao.                                      Ni uhuru wa Kikristo wa kweli na fursa ya kuajiriwa kama mtumishi wa Mkombozi wake, katika kukuza utukufu wake na wema wa watu wake.

Wale ambao wanafikiri haiwezekani kumpendeza Mungu, na bure kumtumikia, haitafanya chochote kusudi katika dini. Wanalalamika kwamba anahitaji kwao zaidi kuliko wanavyoweza, na huwaadhibu kwa yale ambayo hawawezi kusaidia. Chochote wanaweza kujifanya, ukweli ni kwamba, hawapendi tabia na kazi ya Bwana.

Shukrani kwa jeshi la Ebenezer Celebration Center Kanisa ambalo kwa upendo walitupa (Genius Club) msingi wa kufikia jumuiya ya Njeru.

Baada ya kujifunza kuhusu Wizara hii Njeru katika Mkoa wa Wilaya ya Buikwe, rafiki na Klabu ya Genius inayojulikana kama Ijumaa Afrika alituunga na Juliet Matabi mmoja ambaye hutokea kuwa mke wa Mchungaji. Kisha akakaribisha nyumbani kwake na majengo ya kanisa baadaye ambapo tulikuwa na mkutano na Mchungaji Ebenezer Celebration Center Church juu ya Vision na Mission yetu. Kwa muhtasari, tuliishia kuwa na ushirika mkubwa, na ndiyo, mara nyingine tena Ujumbe wetu wa Injili ulikaribishwa kwa Njeru. Njeru iko katika Mto Nile kutoka mji wa Jinja unazungukwa na viwanda kadhaa na biashara.

"Wanafunzi wake waliposikia hayo, walishangaa sana wakisema, "Ni nani basi anayeweza kuokolewa?" Lakini Yesu akawaona, akawaambia, "Kwa binadamu haiwezekani. lakini pamoja na Mungu vitu vyote vinawezekana." Mathayo 19: 25-26

Kama ilivyopangwa, tulifika Njeru kwa ajili ya utume wetu mnamo 23 Februari 2019 na timu ya wainjilisti 23 safari ambayo ilichukua sisi kuhusu saa tatu fomu ofisi zetu kuu Kampala Muyenga. Wakati wa katikati ya siku, tulianza kushirikiana na wanachama wengine wa kanisa kama tulivyojifunza kuhusu maeneo tofauti na jinsi tulivyohitaji kuzunguka jamii. Baadaye tulijiweka katika makundi mawili makuu na viongozi na viongozi ili kutuona kupitia mji huo. Alijiunga na aunty Juliet, mchungaji wa mchungaji, aliendelea kutuzungumzia juu ya ramani ya kiroho ya mahali ambayo ilifunua haja ya Ujumbe wa Injili kwa wale ambao waliishi maisha ya kutokuwa na uhakika juu ya kuwepo kwa Mungu mwenye upendo na mwenye kujali. Kwa kuwa nyuma ya akili zetu, Aunty Juliet Matabi alitupeleka kwa neno la maombi, na sisi kwa uongozi wa Roho Mtakatifu tuliondoka katika jirani na ujumbe wa injili.

Somo lote la uinjilisti litupeleka saa tatu na baadaye saa 9:00 alasiri tulirudi kwenye majengo ya Kanisa kama washindi, kutokana na mavuno makubwa ambayo Bwana wetu na mwokozi alishinda mwenyewe kupitia kwetu kwa msaada wa Roho Mtakatifu. Kama ilivyokuwa katika uzoefu wa utume uliopita, ujumbe wetu wa injili ni habari njema ya zamani kama tuliyoagizwa na Yesu Kristo;

  • "Mungu anakupenda, na ana mpango mzuri katika maisha yako" (Yohana 3:16; 10:10)
  • "Mshahara wa dhambi ni mauti" (Warumi 3:23; 6:23; angalia pia Isaya 59:2)
  • "Yesu ndiye njia pekee ya wokovu" (Yohana 14:8; 1 Wakorintho 15:3–4; 1 Petro 3:18)
  • "Mtu lazima apokea Yesu kama Bwana na Mwokozi" (Yohana 1:12; Waefeso 2:8–9; Ufunuo 3:20)

Kukusanya rekodi kutoka kwa viongozi mbalimbali wa timu, tuliishi na majina 75 yaliyosajiliwa kwa watu waliomkubali Yesu Kristo kama Bwana wao na mkombozi. Tuliadhimisha kazi ya kumaliza ya Kristo kupitia kwetu na kumshukuru Mungu Roho Mtakatifu kwa muujiza huo wa mabadiliko. Tuliondoka kwenye makao ya mchungaji kilomita chache kutoka kanisa ambako tulihudumiwa chakula cha mchana na baadaye tukaomba pamoja ili tupate kurudi kwenye ofisi zetu huko Kampala.

Kwa Mungu uwe utukufu na heshima milele na milele Amina.

Nyumba ya sanaa ya Njeru 2018